Vinga đi Armenis

Vinga đi Armenis

Vinga
Armenis
Th 7, 26 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Lịch trình đến

LoạiNhà điều hànhHạngThời gian khởi hànhThời gian đếnGiáĐiểm đánh giá
Train
Romanian Railways
Hạng Hai
08:43
16:34
7,91 US$

Làm thế nào để đi từ Vinga đi Armenis

Đi du lịch giữa Vinga và Armenis có thể dùng phương tiện xe lửa. Hiện tại, đây là lựa chọn duy nhất có sẵn cho tuyến đường này.

Bao xa từ Vinga đi Armenis?

Di chuyển bằng đường bộ khoảng cách giữa Vinga và Armenis là 398 km trong khi đó là khoảng 398 km đường chim bay.

Mất bao lâu để chuyển từ Vinga sang Armenis?

Đi du lịch bằng xe lửa giữa Vinga và Armenis, dự kiến ​​sẽ dành khoảng 8.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Vinga đi Armenis?

Vé xe lửa đi tuyến Vinga - Armenis sẽ tốn của bạn bạn USD 9.62. Để đảm bảo giá tốt nhất, hãy mua vé trước.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày giữa Vinga và Armenis?

  • 1 bởi Xe lửa từ Vinga đi Armenis bắt đầu từ 08:43 Vinga cho đến 08:43 Vinga

Mẹo hữu ích cho việc di chuyển giữa Vinga và Armenis bằng xe lửa

Để đi từ Vinga đi Armenis sự lựa chọn của bạn bị giới hạn còn chỉ có một nhưng điều đó không có nghĩa là bạn không thể làm cho chuyến đi của mình thoải mái nhất có thể. Kiểm tra gợi ý đơn giản của chúng tôi để tránh sự thất vọng trong chuyến đi của bạn.

Có bao nhiêu khách du lịch chọn đi từ Vinga đi Armenis bằng xe lửa?

Chúng tôi đã bán vé xe lửa cho 598 hành khách. Một số người trong đó đã để lại đánh giá về chuyến đi của họ ở trên trên trang này. Kiểm tra đánh giá của khách du lịch để chuẩn bị. Chúng luôn là nguồn thông tin hữu ích và đáng tin cậy nhất.

Phương tiện đi lại từ Vinga đến Armenis

  • Tàu hoả
    $ 9.53
  • Không có Xe buýt
  • Không có Phà
  • Không có Máy bay
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Vinga đến Armenis

Vận chuyển rẻ nhất10 US$
Vận chuyển nhanh nhất7h 57p
Khởi hành sớm nhất8:43 AM
Khởi hành mới nhất8:43 AM
Khởi hành mỗi ngày1
Khoảng cách398 km
Công ty vận tải