Kandawala đi Al Khalil

Kandawala đi Al Khalil

Kandawala
Al Khalil
Th 5, 24 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Làm thế nào để đi từ Kandawala đi Al Khalil

Đi du lịch giữa Kandawala và Al Khalil có thể dùng phương tiện chuyến bay. Hiện tại, đây là lựa chọn duy nhất có sẵn cho tuyến đường này.

Bao xa từ Kandawala đi Al Khalil?

Di chuyển bằng đường bộ khoảng cách giữa Kandawala và Al Khalil là 13672 km trong khi đó là khoảng 13672 km đường chim bay.

Mất bao lâu để chuyển từ Kandawala sang Al Khalil?

Đi du lịch bằng chuyến bay giữa Kandawala và Al Khalil, dự kiến ​​sẽ dành khoảng 17.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Kandawala đi Al Khalil?

Vé chuyến bay đi tuyến Kandawala - Al Khalil sẽ tốn của bạn bạn USD 530.18. Để đảm bảo giá tốt nhất, hãy mua vé trước.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày giữa Kandawala và Al Khalil?

  • 1 bởi Chuyến bay từ Kandawala đi Al Khalil bắt đầu từ 17:20 Bandaranaike Airport cho đến 17:20 Bandaranaike Airport

Mẹo hữu ích cho việc di chuyển giữa Kandawala và Al Khalil bằng chuyến bay

Để đi từ Kandawala đi Al Khalil sự lựa chọn của bạn bị giới hạn còn chỉ có một nhưng điều đó không có nghĩa là bạn không thể làm cho chuyến đi của mình thoải mái nhất có thể. Kiểm tra gợi ý đơn giản của chúng tôi để tránh sự thất vọng trong chuyến đi của bạn.

Có bao nhiêu khách du lịch chọn đi từ Kandawala đi Al Khalil bằng chuyến bay?

Chúng tôi đã bán vé chuyến bay cho 595 hành khách. Một số người trong đó đã để lại đánh giá về chuyến đi của họ ở trên trên trang này. Kiểm tra đánh giá của khách du lịch để chuẩn bị. Chúng luôn là nguồn thông tin hữu ích và đáng tin cậy nhất.

Phương tiện đi lại từ Kandawala đến Al Khalil

  • Máy bay
    $ 530.18
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Xe buýt
  • Không có Phà
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Kandawala đến Al Khalil

Vận chuyển rẻ nhất531 US$
Vận chuyển nhanh nhất16h 5p
Khởi hành sớm nhất5:20 PM
Khởi hành mới nhất5:20 PM
Khởi hành mỗi ngày1
Khoảng cách13672 km
Công ty vận tảiFlyDubai