Gia Lai đi Phan Rang

Gia Lai đi Phan Rang

Gia Lai
Phan Rang
Th 3, 29 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Lịch trình Gia Lai đến

LoạiNhà điều hànhHạngThời gian khởi hànhThời gian đếnGiáĐiểm đánh giá
Bus
Tai Phat
Sleeper 44
18:15
02:55
11,53 US$

Làm thế nào để đi từ Gia Lai đi Phan Rang

Đi du lịch giữa Gia Lai và Phan Rang có thể dùng phương tiện xe buýt. Hiện tại, đây là lựa chọn duy nhất có sẵn cho tuyến đường này.

Bao xa từ Gia Lai đi Phan Rang?

Di chuyển bằng đường bộ khoảng cách giữa Gia Lai và Phan Rang là 434 km trong khi đó là khoảng 434 km đường chim bay.

Mất bao lâu để chuyển từ Gia Lai sang Phan Rang?

Đi du lịch bằng xe buýt giữa Gia Lai và Phan Rang, dự kiến ​​sẽ dành khoảng 11.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Gia Lai đi Phan Rang?

Vé xe buýt đi tuyến Gia Lai - Phan Rang sẽ tốn của bạn bạn USD 24.91. Để đảm bảo giá tốt nhất, hãy mua vé trước.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày giữa Gia Lai và Phan Rang?

Xe buýt từ Gia Lai đi Phan Rang đi 5 lần một ngày.

Mẹo hữu ích cho việc di chuyển giữa Gia Lai và Phan Rang bằng xe buýt

Để đi từ Gia Lai đi Phan Rang sự lựa chọn của bạn bị giới hạn còn chỉ có một nhưng điều đó không có nghĩa là bạn không thể làm cho chuyến đi của mình thoải mái nhất có thể. Kiểm tra gợi ý đơn giản của chúng tôi để tránh sự thất vọng trong chuyến đi của bạn.

Xe buýt

Lời khuyên hữu ích cho khách du lịch xe buýt:

  • Để đi xe thoải mái hơn, hãy chọn xe buýt hạng cao cấp hơn bất cứ khi nào có thể. Những chiếc xe buýt này thường có ghế ngả mềm và được trang bị điều hòa không khí và nhà vệ sinh trên xe.
  • Nước, đồ ăn nhẹ hoặc bữa trưa nhẹ có thể được bao gồm trong giá vé của bạn.
  • Không phải tất cả các xe buýt đều có nhà vệ sinh trên xe nhưng không lo - họ có dừngvệ sinh trên đường.

Các công ty vận hành các tuyến xe buýt giữa Gia Lai và Phan Rang

Kim Anh Kon Tum, Tai Phat.

Có bao nhiêu khách du lịch chọn đi từ Gia Lai đi Phan Rang bằng xe buýt?

Chúng tôi đã bán vé xe buýt cho 581 hành khách. Một số người trong đó đã để lại đánh giá về chuyến đi của họ ở trên trên trang này. Kiểm tra đánh giá của khách du lịch để chuẩn bị. Chúng luôn là nguồn thông tin hữu ích và đáng tin cậy nhất.

Phương tiện đi lại từ Gia Lai đến Phan Rang

  • Xe buýt
    $ 19.72
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Phà
  • Không có Máy bay
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Gia Lai đến Phan Rang

Vận chuyển rẻ nhất20 US$
Vận chuyển nhanh nhất8h 40p
Khởi hành sớm nhất6:00 م
Khởi hành mới nhất9:00 م
Khởi hành mỗi ngày5
Khoảng cách434 km
Công ty vận tải