Baclaran đi Pyeongtaek

Baclaran đi Pyeongtaek

Baclaran
Pyeongtaek
Th 3, 29 thg 9
+ Thêm ngày về
2 người đi
Đang tìm những tuyến đường phù hợp bạn nhất – sắp xong rồi!
Sắp xếp theo
Bộ lọc
Thời gian khởi hành
Loại phương tiện di chuyển
Trạm khởi hành
Ga đến
Hệ thống đặt chỗ
Giá
Thời gian đến
Nhà điều hành
 
 
 
 
 

Làm thế nào để đi từ Baclaran đi Pyeongtaek

Đi du lịch giữa Baclaran và Pyeongtaek có thể dùng phương tiện chuyến bay. Hiện tại, đây là lựa chọn duy nhất có sẵn cho tuyến đường này.

Bao xa từ Baclaran đi Pyeongtaek?

Di chuyển bằng đường bộ khoảng cách giữa Baclaran và Pyeongtaek là 3259 km trong khi đó là khoảng 3259 km đường chim bay.

Mất bao lâu để chuyển từ Baclaran sang Pyeongtaek?

Đi du lịch bằng chuyến bay giữa Baclaran và Pyeongtaek, dự kiến ​​sẽ dành khoảng 5.

Mất bao nhiêu tiền để đi từ Baclaran đi Pyeongtaek?

Vé chuyến bay đi tuyến Baclaran - Pyeongtaek sẽ tốn của bạn bạn USD 315.55. Để đảm bảo giá tốt nhất, hãy mua vé trước.

Có bao nhiêu chuyến đi mỗi ngày giữa Baclaran và Pyeongtaek?

Các chuyến bay từ Baclaran đi Pyeongtaek được khai thác 10 lần một ngày.

Mẹo hữu ích cho việc di chuyển giữa Baclaran và Pyeongtaek bằng chuyến bay

Để đi từ Baclaran đi Pyeongtaek sự lựa chọn của bạn bị giới hạn còn chỉ có một nhưng điều đó không có nghĩa là bạn không thể làm cho chuyến đi của mình thoải mái nhất có thể. Kiểm tra gợi ý đơn giản của chúng tôi để tránh sự thất vọng trong chuyến đi của bạn.

Chuyến bay

Những điều cần nhớ trước khi mua vé máy bay của bạn:

  • Nên đặt vé trước và check in trực tuyến. Bằng cách này, bạn có thể tiết kiệm hơn 2 giờ tại sân bay và nếu lựa chọn chỗ ngồi của bạn là trên cơ sở đến trước được phục vụ trước, bạn sẽ có nhiều lựa chọn hơn.
  • Việc kiểm tra an ninh có thể mất một chút thời gian - bạn nên đến sân bay trước ít nhất 1,5 giờ.

Các hãng hàng không bay từ Baclaran đi Pyeongtaek
Asiana Airlines, Jeju Air, Korean Air, Philippine Airlines, Philippines AirAsia.

Có bao nhiêu khách du lịch chọn đi từ Baclaran đi Pyeongtaek bằng chuyến bay?

Chúng tôi đã bán vé chuyến bay cho 758 hành khách. Một số người trong đó đã để lại đánh giá về chuyến đi của họ ở trên trên trang này. Kiểm tra đánh giá của khách du lịch để chuẩn bị. Chúng luôn là nguồn thông tin hữu ích và đáng tin cậy nhất.

Phương tiện đi lại từ Baclaran đến Pyeongtaek

  • Máy bay
    $ 90.24
  • Không có Tàu hoả
  • Không có Xe buýt
  • Không có Phà
  • Không có Taxi
  • Không có Xe khách

Thông tin vận chuyển từ Baclaran đến Pyeongtaek

Vận chuyển rẻ nhất91 US$
Vận chuyển nhanh nhất3h 50p
Khởi hành sớm nhất12:40 AM
Khởi hành mới nhất11:55 PM
Khởi hành mỗi ngày10
Khoảng cách3259 km
Công ty vận tảiJeju Air, Philippines AirAsia